Picbear logo Browse Instagram content with Picbear

@mangekimambi_

Mange Kimambi

mangekimambi_

πŸ‡ΉπŸ‡ΏTanzanian Free Speech Activist * Whatsapp: +1 424 288 1123 * *

  • 78K Total Likes
  • 1K Tot. Comments
Hivi Kwani watu hawajui kwanini Magu alishindwa kusubiri hayo mauzo ya ACACIA yafanyike??? Hivi mnakumbuka siku ambayo Magu alienda bandarini kuzuia mchanga ilikuwa ndo siku ambayo Nape alizuiwa kuongea Na waandishi na kutolewa bastola??? Alikwenda bandarini Saa 10 jioni. Yani alikurupuka kwenda kuzuia mchanga ili Kesho yake headline za magazeti iwe yeye sio Nape. . . Kama hamjanoti likitokea Jambo lolote kubwa nchini lazma Magu nae atafute jambo, . . Mtaona siku Lissu akirudi TZ kama Magu hatoibuka na bonge la issue, Ila tutamtuliza, siku tukitangaziwa tu kuwa Lissu Ndo anarudi TZ tutaanza kumchamba mapemaaaaa kuwa atulize pumbu zake huko Ikulu hatutaki drama zake la sivyo siku Lissu anatua au siku moja kabla au kesho yake atafanya kitu kikubwaaaaaaa cha ajabu ambacho kitafanya nchi iachane na habari za Lissu . . . . PS Ila Mimi kakangu Zitto siku hizi huwa namsikilizaga tu Alafu nafanya yangu maana kesho akiamka vibaya hachelewi kumwita Lissu zwazwa tena na kuwaambia wana kigoma Magu analeta maendeleo... Ila zitto Ila nafasi ya uwaziri wa madini ilimtoa akili kabisa jamani. Doh bora imejazwa kidogo akili zake zimerudi
It's so true, unajua kitu kizuri hakuna haja ya kufosi watu washangilie watu wangeona wenyewe Ila hii ya Acacia Ni kama wananchi wanalazimishwa wamsifie rais kwa kitu ambacho sicho . Hivi yule mpumbavu Jerry Murro ana hali gani huko?
Mange Kimambi Exclusive: Haya Jamani nna update ya habari hii, Magu hana mtoto mmoja tu Feza wako wawili huyu Jeremiah aliemaliza standard 7 ambae hayo ndo matokeo yake na anae mwingine anaitwa Jurgen John Pombe yuko form 3 Feza boys ya Tegeta, huyo wa form 3 kachukua akili kwa babake, huyo ni kilaza hatari, hawa ni watoto wa mama mmoja, mama yao ni Mnyarwanda na napewa taarifa hapa huyo mwanamke wa Kinyarwanda aliezaaa hawa watoto wawili ni dadake na Kagame. Bado sijapata jina lake kamili na bado sijajua kama ni dada wa baba mmoja au au dada wa kambo au kama ni dada wa ukooo, Ila huyo mwanamke ni ndugu wa karibu sana wa Kagame.... . . Lol, Mbona watoto wake hawasomi shule za kata?? Kumbe anajua hizo shule hazifai mtu kusomesha mwanae??? . . Ambae haniamini Kama mwanae mwingine anasoma Feza boys kama una mwanao hiyo shule mwambie amuulizie hapo shuleni mtoto anaitwa Jurgen John Pombe yuko form 3.
Magu ni pacha wake Buhari wa Nigeria. Wanaigeria wanamchukia Rais wao bora Hata sisi kwa Magu. Na Buhari ana misimamo kama ya Magu na ubishi wa Magu hapendi kushauriwa. Unajua Watanzania wengi wanadhani Eti Magu amekaza makusudi, No Magu hajakaza kusudi, Magu sio kiongozi, Magu vision ya kuongoza watu na tatizo lake kubwa  ni mpenda sifa anataka kukimbia kabla hajasimama, Anataka kufanya vyooooote at the same time, Magu anajenga reli ya standard gauge, anajenga treni ya umeme, anajenga fly over, anafufua ATCL kwa kununua Ndege kwa cash kitu ambacho hakijawahi kufanywa before hapo hapo anatoa elimu bure, kwa nchi kama Tanzania hiyo pesa hakuna, Sasa ndio inabidi atafute mapato kwa kuwanyonya wananchi na makampuni kwa kuongeza makodi namafaini ya kijinga kitu ambacho kinafanya biashara zinakufa, investors wanasepa. Na ndo inabidi apunguze watumishi kwa kuwatafutia kisingizio chochote kile, Ndo inabidi akapate bajeti za wizara zingine Kama wizara nyeti kama wizara ya afya. . . Na kingine kinachomuumiza ni uminyaji wa demokrasia, donors wanayeyuka. TZ ni nchi inayotegemea misaada. Anaongea tu huyu mzeee eti TZ Ndo inatakiwa kutoa misaada, South Africa wenyewe hawana pesa ya kutoa misaada. . . Shamsaford ila nyinyi wasaniiiii mnatia kichefuchefu kwa kweli.nyinyi hamna uzalendo nyinyi ni pesa tu . .. .  Repost @shamsaford (@get_repost) ・・・ Mr President tunaomba ulegeze kidogo hali mbaya baba.Tumeshashika adabu sasa hivi na tunaheshimu pesa .Buku sasa hivi tunaiita elfu moja. yaani sijapata hata mialiko ya birthday kubwa kubwa kama ambavyo wanafanyaga. Mbwembwe hakuna tunaishia kupostiana instagram tu.Baba naomba usikie kilio changu hali mbaya sitaki kurudi iringa  kulima mjini patamu jamani.BIASHARA  imekuwa ngumu sana wateja hakuna jamani ...Baba Tuonee huruma jamani tumepauka kweli yaani mpaka ukimuona mwenzio unakimbia..
@JullyThomas Tishaaaa sana . . . . . . . . ••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••• . Hata kama ulishachangia round ya kwanza unaombwa uchangie tena sababu zinahitajika pesa kwa ajili ya Mh. Lissu kupelekwa nchi za nje kufanyiwa rehabilitation ili aweze kusimama na hatimae aweze kutembea. Kwa sasa anaweza kukaa tu😭😭 Kwa wale mlioko nje ya Tanzania tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ . . Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii Bank: CRDB Jina la akaunti: CHADEMA M4C Namba: 01J1080100600 Tawi: MBEZI BEACH .  HUITAJI KWENDA BENKI,  Waweza kuchagia kupitia huduma za M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY. . .  M-PESA Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  TIGO PESA. Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  AIRTEL MONEY: Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3, Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka na .
Nyambaf kimeshawaka eeeh?? 🀣🀣 sasa mnahaha kuonyesha umma like everything is okay?? Mngejua habari ninazo toka juzi aliposimamishwa ila niliambiwa nsiposti kwanza mpaka iwe official.... I sat on it for two days, . . . @hassan_ngoma wakikurudisha utupe shout out  mimi na wananchi wote tuliowachamba  mpaka wameona aibu.....🀣🀣🀣🀣 . . @samsasali Alafu we muhenga utakufa mdomo wazi kujitia unaokoa jahazi. . . Nyambaf nimewatekenya kidogo tu mmekojoaaaaa, hii inaitwa nguvu ya umma πŸ’ͺπŸ’ͺπŸ’ͺπŸ’ͺ. . .  Repost @samsasali (@get_repost) ・・・ Tukutane Jumatatu ndani ya Clouds 360 muda wetu ule ule kama una swali kuhusiana na Serikali Ya Viwanda nitupie hapa ama inbox nitaliwasilisha ama @hassan_ngoma ataliwasilisha mubashara.  #ishinamimiπŸ‡ΉπŸ‡Ώ #mycaseisdifferent  #campusnight2017  #changefromtheinsideout
Le Breaking Newzzzzzzzzzz, Ruge Mutahaba amsimamisha kazi Hassan Ngoma siku ya juzi October 19 2017 kwa sababu ya uchambuzi wa habari ya afya ya Lissu  kwa mujibu wanripoti ya Mbowe kwenye kipindi cha CloudsFm 360, Ruge alimpigia simu @DottoBahemu ambae ndio producer wa kipindi cha 360 na kumwambia kuwa keshawakataza kuongelea habari hizo kwenye hiko kipindi, na hapo hapo alitoa maagizo kuwa Hassan Ngoma amesimamishwa kazi na nafasi yake itachukuliwa na Siza wa kipindi cha Powerbreakfast. . . . I think hii pia ndio sababu jana Masoud Kipanya aliamka na moto wa kumsifia Magufuli. Ni Ruge kapitisha mkwara wa balaaa . . . Nilichokielewa ni kwamba clouds wamekatazwa na Ruge kuongelea chochote kuhusu Lissu especially kumpa airtime na kamfanya Hassan Ngoma kama mfano kuwa mtu mwingine asiposikiliza na yeye yatamkuta.... I think ndo maana Masound Kipanda na yeye kageuka  360 degree, yani kama sio Masoud yule, Yani tone ya Masoud imebadilika kabisaaaa. It’s not the same person! Kwa Magu alichompata Lissu Masoud sio wa kumsifia Magu sababu ya upumbavu ule tuliodanganywa juu ya ACACIA . Leo Masoud Kipanya mpaka kaikosoa katiba mpya, kweli Masoud ni wakukosoa katiba mpya? Ambayo watanznaia wanadai haki ya matokeo ya Rais kuhojiwa mahakamani. Yani toka Hassan Ngoma asimamishwe kazi juzi, Masound Kipanya kawa kama kachanganyikiwa anaogopa na yeye kufukuzwa?? . . We Masoud embu jiheshimu? Kweli unakosoa katiba mpya? Ni uwoga wa kufukwa clouds kwa mara ya pili au umechanganyikiwa?? . . . Shame on you Ruge, mpuuzi mkubwa, Bashite angekupiga risasi tu siku zile alivyokuja clouds. Huna faida yoyote kwa wa Tanzania. Unarudisha nyuma harakati za kutetea taifa. Bashite next time ukienda clouds usimwache Ruge salama.... Huyo tumekupa zawadi, ukitaka hata mteke mfungie ndani kwako akuna atakaemuulizia!!!!! . . Wewe Ruge watu tulivyosimama na clouds kipindi mmepata matatizo kweli leo umerudi kuwalamba matako wale wale alafu umetuona sisi wananchi wajinga???
Nawaletea breaking news in a few minutes.... . . . . . . . . . ••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••• . Hata kama ulishachangia round ya kwanza unaombwa uchangie tena sababu zinahitajika pesa kwa ajili ya Mh. Lissu kupelekwa nchi za nje kufanyiwa rehabilitation ili aweze kusimama na hatimae aweze kutembea. Kwa sasa anaweza kukaa tu😭😭 Kwa wale mlioko nje ya Tanzania tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ . . Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii Bank: CRDB Jina la akaunti: CHADEMA M4C Namba: 01J1080100600 Tawi: MBEZI BEACH .  HUITAJI KWENDA BENKI,  Waweza kuchagia kupitia huduma za M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY. . .  M-PESA Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  TIGO PESA. Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  AIRTEL MONEY: Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3, Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka na .
@clam_tz @clam_tz . . . . . . . ••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••• . Hata kama ulishachangia round ya kwanza unaombwa uchangie tena sababu zinahitajika pesa kwa ajili ya Mh. Lissu kupelekwa nchi za nje kufanyiwa rehabilitation ili aweze kusimama na hatimae aweze kutembea. Kwa sasa anaweza kukaa tu😭😭 Kwa wale mlioko nje ya Tanzania tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ . . Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii Bank: CRDB Jina la akaunti: CHADEMA M4C Namba: 01J1080100600 Tawi: MBEZI BEACH .  HUITAJI KWENDA BENKI,  Waweza kuchagia kupitia huduma za M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY. . .  M-PESA Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  TIGO PESA. Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  AIRTEL MONEY: Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3, Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka na .
Kaka samahani eti huyo mshkaji wa kipakistani ameoa? Asking for a friend....... . . Jamani embu changeni mpaka mpakistani kaja kumuombea Lissu michango doh πŸ˜… . . . . . ••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••• . Hata kama ulishachangia round ya kwanza unaombwa uchangie tena sababu zinahitajika pesa kwa ajili ya Mh. Lissu kupelekwa nchi za nje kufanyiwa rehabilitation ili aweze kusimama na hatimae aweze kutembea. Kwa sasa anaweza kukaa tu😭😭 Kwa wale mlioko nje ya Tanzania tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ . . Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii Bank: CRDB Jina la akaunti: CHADEMA M4C Namba: 01J1080100600 Tawi: MBEZI BEACH .  HUITAJI KWENDA BENKI,  Waweza kuchagia kupitia huduma za M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY. . .  M-PESA Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  TIGO PESA. Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  AIRTEL MONEY: Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3, Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka na .
OMG this is the cutest Lissu video I have seen so far.... . . Hivi watanzania mnaoishi nje mbona mna roho za kutu hivyo jamani???? Please changieni hata tufikishe 40,000 . . . . ••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••• . Hata kama ulishachangia round ya kwanza unaombwa uchangie tena sababu zinahitajika pesa kwa ajili ya Mh. Lissu kupelekwa nchi za nje kufanyiwa rehabilitation ili aweze kusimama na hatimae aweze kutembea. Kwa sasa anaweza kukaa tu😭😭 Kwa wale mlioko nje ya Tanzania tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ . . Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii Bank: CRDB Jina la akaunti: CHADEMA M4C Namba: 01J1080100600 Tawi: MBEZI BEACH .  HUITAJI KWENDA BENKI,  Waweza kuchagia kupitia huduma za M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY. . .  M-PESA Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  TIGO PESA. Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  AIRTEL MONEY: Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3, Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka na .
Ahsanteni woooote kwa michango yenu πŸ™πŸΎπŸ™πŸΎ . . . . . . . . ••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••• . Hata kama ulishachangia round ya kwanza unaombwa uchangie tena sababu zinahitajika pesa kwa ajili ya Mh. Lissu kupelekwa nchi za nje kufanyiwa rehabilitation ili aweze kusimama na hatimae aweze kutembea. Kwa sasa anaweza kukaa tu😭😭 Kwa wale mlioko nje ya Tanzania tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ . . Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii Bank: CRDB Jina la akaunti: CHADEMA M4C Namba: 01J1080100600 Tawi: MBEZI BEACH .  HUITAJI KWENDA BENKI,  Waweza kuchagia kupitia huduma za M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY. . .  M-PESA Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  TIGO PESA. Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  AIRTEL MONEY: Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3, Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka na .
Huyo former president aliemtaja lazma ni JK. Jamaa ka invest $620 milion  Alafu anasumbuliwa kweli jamani?? Duh!!! Yani Dangote kinachomuweka TZ mpaka leo ni sababu hajarudisha pesa yake la sivyo angesepa . . . . . ••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••• . Hata kama ulishachangia round ya kwanza unaombwa uchangie tena sababu zinahitajika pesa kwa ajili ya Mh. Lissu kupelekwa nchi za nje kufanyiwa rehabilitation ili aweze kusimama na hatimae aweze kutembea. Kwa sasa anaweza kukaa tu😭😭 Kwa wale mlioko nje ya Tanzania tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ . . Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii Bank: CRDB Jina la akaunti: CHADEMA M4C Namba: 01J1080100600 Tawi: MBEZI BEACH .  HUITAJI KWENDA BENKI,  Waweza kuchagia kupitia huduma za M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY. . .  M-PESA Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  TIGO PESA. Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  AIRTEL MONEY: Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3, Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka na .
Part 2. . . . . . ••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••• . Hata kama ulishachangia round ya kwanza unaombwa uchangie tena sababu zinahitajika pesa kwa ajili ya Mh. Lissu kupelekwa nchi za nje kufanyiwa rehabilitation ili aweze kusimama na hatimae aweze kutembea. Kwa sasa anaweza kukaa tu😭😭 Kwa wale mlioko nje ya Tanzania tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ . . Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii Bank: CRDB Jina la akaunti: CHADEMA M4C Namba: 01J1080100600 Tawi: MBEZI BEACH .  HUITAJI KWENDA BENKI,  Waweza kuchagia kupitia huduma za M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY. . .  M-PESA Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  TIGO PESA. Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  AIRTEL MONEY: Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3, Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka na .
Part 1. Dangote akiongelea hali ya uwekezaji ilivyo TZ na kusema policy zao zinakimbiza wawekezaji . . . . . . . ••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••• . Hata kama ulishachangia round ya kwanza unaombwa uchangie tena sababu zinahitajika pesa kwa ajili ya Mh. Lissu kupelekwa nchi za nje kufanyiwa rehabilitation ili aweze kusimama na hatimae aweze kutembea. Kwa sasa anaweza kukaa tu😭😭 Kwa wale mlioko nje ya Tanzania tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ . . Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii Bank: CRDB Jina la akaunti: CHADEMA M4C Namba: 01J1080100600 Tawi: MBEZI BEACH .  HUITAJI KWENDA BENKI,  Waweza kuchagia kupitia huduma za M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY. . .  M-PESA Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  TIGO PESA. Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  AIRTEL MONEY: Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3, Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka na .
Ahsante kaka kwa kuwaambia, nikiifanya hii kampeni haitofanikiwa, lazma wooote tuifanye, yani fanyenj kama mnavyofanya mkiwa mnafatilia michango ya harusi au sendoff . . . . . . . ••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••• . Hata kama ulishachangia round ya kwanza unaombwa uchangie tena sababu zinahitajika pesa kwa ajili ya Mh. Lissu kupelekwa nchi za nje kufanyiwa rehabilitation ili aweze kusimama na hatimae aweze kutembea. Kwa sasa anaweza kukaa tu😭😭 Kwa wale mlioko nje ya Tanzania tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ . . Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii Bank: CRDB Jina la akaunti: CHADEMA M4C Namba: 01J1080100600 Tawi: MBEZI BEACH .  HUITAJI KWENDA BENKI,  Waweza kuchagia kupitia huduma za M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY. . .  M-PESA Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  TIGO PESA. Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  AIRTEL MONEY: Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3, Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka na .
Whaat laki 3.5??? Ubarikiwe sana mpenzi. Na mbarikiwe wote mliotuma, sina uwezo wakuposti screenshot zoooote za malipo mnazonitumia ila jueni nazisoma nawapa shukurani za pekeeee.... Dah Tisha snaaaa. . . Diaspora naomba muige mfano wa walioko Tanzania, kweli mtu unaishi nje ya TZ huna hata $10 tu yakuchanga?? Tafadhali changeni jomoni . . . . . . . ••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••• . Hata kama ulishachangia round ya kwanza unaombwa uchangie tena sababu zinahitajika pesa kwa ajili ya Mh. Lissu kupelekwa nchi za nje kufanyiwa rehabilitation ili aweze kusimama na hatimae aweze kutembea. Kwa sasa anaweza kukaa tu😭😭 Kwa wale mlioko nje ya Tanzania tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ . . Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii Bank: CRDB Jina la akaunti: CHADEMA M4C Namba: 01J1080100600 Tawi: MBEZI BEACH .  HUITAJI KWENDA BENKI,  Waweza kuchagia kupitia huduma za M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY. . .  M-PESA Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  TIGO PESA. Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  AIRTEL MONEY: Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3, Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka na .
. . . . . ••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••• . Hata kama ulishachangia round ya kwanza unaombwa uchangie tena sababu zinahitajika pesa kwa ajili ya Mh. Lissu kupelekwa nchi za nje kufanyiwa rehabilitation ili aweze kusimama na hatimae aweze kutembea. Kwa sasa anaweza kukaa tu😭😭 Kwa wale mlioko nje ya Tanzania tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ . . Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii Bank: CRDB Jina la akaunti: CHADEMA M4C Namba: 01J1080100600 Tawi: MBEZI BEACH .  HUITAJI KWENDA BENKI,  Waweza kuchagia kupitia huduma za M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY. . .  M-PESA Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  TIGO PESA. Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  AIRTEL MONEY: Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3, Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka na .
Jumanne TRA DODOMA walifunga stetioneries hapa barabara ya 8 wakidai kunavifaa fake ikiwemo wino, but cha ajabu wamiliki walihoji mbona vina nembo ya tbs? Wakabebwa na maduka yakafungwa.  J5 maduka yale yote yakafunguliwa na hakuna ata tone la wino lililotolewa..........,,,my concern, revenue collection target haijawah mwacha mtu salama, vduka vyenyewe vimekopewa bank maskin lakin bado wananyanyaswa. Yani hii ndio halisi halisi ya mapato ya TRA yanavyopatikana ni unyanyasaji mtupu dada yangu. Huyo mdada anaeshuka kajitanda nguo za njano n mmiliki wa stationery . . . . . . . ••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••• . Hata kama ulishachangia round ya kwanza unaombwa uchangie tena sababu zinahitajika pesa kwa ajili ya Mh. Lissu kupelekwa nchi za nje kufanyiwa rehabilitation ili aweze kusimama na hatimae aweze kutembea. Kwa sasa anaweza kukaa tu😭😭 Kwa wale mlioko nje ya Tanzania tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ . . Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii Bank: CRDB Jina la akaunti: CHADEMA M4C Namba: 01J1080100600 Tawi: MBEZI BEACH .  HUITAJI KWENDA BENKI,  Waweza kuchagia kupitia huduma za M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY. . .  M-PESA Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  TIGO PESA. Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  AIRTEL MONEY: Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3, Tuma KWENDA
Beautiful voice . . . . . . . . ••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••• . Hata kama ulishachangia round ya kwanza unaombwa uchangie tena sababu zinahitajika pesa kwa ajili ya Mh. Lissu kupelekwa nchi za nje kufanyiwa rehabilitation ili aweze kusimama na hatimae aweze kutembea. Kwa sasa anaweza kukaa tu😭😭 Kwa wale mlioko nje ya Tanzania tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ . . Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii Bank: CRDB Jina la akaunti: CHADEMA M4C Namba: 01J1080100600 Tawi: MBEZI BEACH .  HUITAJI KWENDA BENKI,  Waweza kuchagia kupitia huduma za M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY. . .  M-PESA Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  TIGO PESA. Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  AIRTEL MONEY: Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3, Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka na .
. . . . . ••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••• . Hata kama ulishachangia round ya kwanza unaombwa uchangie tena sababu zinahitajika pesa kwa ajili ya Mh. Lissu kupelekwa nchi za nje kufanyiwa rehabilitation ili aweze kusimama na hatimae aweze kutembea. Kwa sasa anaweza kukaa tu😭😭 Kwa wale mlioko nje ya Tanzania tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi πŸ’ͺ . . Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii Bank: CRDB Jina la akaunti: CHADEMA M4C Namba: 01J1080100600 Tawi: MBEZI BEACH .  HUITAJI KWENDA BENKI,  Waweza kuchagia kupitia huduma za M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY. . .  M-PESA Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  TIGO PESA. Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti) Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo. .  AIRTEL MONEY: Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3, Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka na .

Loading