Picbear logo Browse Instagram content with Picbear

@nikkwapili

nikkwapili

nikkwapili

Msanii wa muziki wa hiphop, mwanazuoni,mmoja wa waanzilishi wa kampuni ya weusi, pamoja na taasis ya maendeleo ya jamiii (www.twaonekana.org)

  • 220K Total Likes
  • 2K Tot. Comments
PARTY 2: VILe tuna data hapa......hebu niandike mashahiri ya hi vesi kama we ni genius na ushadata nayo......... .mkono wa @S2kizzy switcher records na mixing la baba chizan brain B:records kipande hii
This song its soooo F*****ckn sweeeet, lovely.....maisha ya studio ni nusu pepooni.....raha kila dakika he he he tumedata lakini sio vichaa @damian_soul kasema kama na wewe unataka kudata weka namba yako tukutumie whats up
nikkwapili
Hebu nisaidie hili swali, wanasema ridhiki anapanga aliye juu yani Muumba, na Muumba ni wa haki, sasa ukitizama mgawanyo wa ridhiki hapa duniani kuna ma billion ya watu ni mafukara, je ufukara huo wamegaiwa na aliyeko juu na je huo ni mgawanyo wa haki?? Maana Mungu wetu ni wa haki.......au ni kwamba mambo ya ridhiki ni mambo ya hapa duniani ?? Yani mpangilio hutegemea mjengo wa jamii husika?????
Leo ubungo katika ofisi za Uwamata (umoja wa madera bus) na katibu mzee abdala  Ana kwambia dereva analipwa laki 2 miaka 10 mshahara haupandi  Mfano dereva wa bus la dar kahama kwa siku ukitowa makato yote, anamtengenezea tajiri faida ya 1m, yani kwa mwezi ni milion 30, lakini yeye ana ambulia lak 2.  Miaka 10 msha hara ule ule, huku boss anaongeza idadi ya ma buss kama kawa  So ukiona ajali zinatokea kabla huja mlaumu dereva vaa viatu vyake...... Nimefurah leo kufika hapa kwa offisi za wavuja jasho wenyewe najiuliza ingekuwaje vyama hivi ndivyo vingekuwa na sauti ya maamuzi???? Wanyonge wangapi wange kwamuka???? #tafakari
Tukutane katika utamaduni mkuu wa likizo ya wanafunzi kiburudani
Uwe mwanamke au mwanaume unayeamini kuwa kwenye maisha yako unaweza kufanikisha kila kitu kwa akili yako,nguvu yako na uwezo wako bila kumtegemea mtu yeyote hiyo siyo ishara ya ushupavu ni ishara ya udhaifu
Picha ya sherehe za uhuru, toka jukwaa la walala kheri uchwara, jirani kabisa na jukwaa kuu la wakuu walala hai, kwa mbali kule tukiwacheki wavuja jasho(walala hoi) mamia kwa mamia katika majukwaa yasio na paa wakipiga shangwe na vigele gele, sherehe zilifana tulisikia simulizi za maendeleo, burudani, na maonesho ya jeshi,  Na vyombo vya habari navyo viliripoti na kunuukuu maneno ya wakuuu  Kilicho kosekana ni sauti ya wavuja jasho, na ripot zao na maoni yao juu ya uhuru na je wana ibuka au wana zama katika ufukara  Lakini tulisikia juu ya maendeleo ya barabara, wakandarasi, madaraja, idadi ya wasomi, mifugo nakadhalika # Miaka 56 ya uhuru tuendeleze uchambuzi sio ozomeaji na ushangiliaji
TAHA DHARI YA WIZI NA UTAPELI HII SIO ACCOUNT YANGU FACEBOOK WALA MIM, JOHMAKINI AU GNAKO HATUFANYI BIASHARA YOYOTE KUPITIA FACEBOOK, CHUKUWA TAADHARI, KUNA WEZI WENGI WANATUMIA MAJINA YETU FACEBOOK
Upendo ni kufaulu mtihani wa kuwa mkweli
Unapoanza kuwa na tabia mbovu na kufanya mambo mabovu, washikaji watachukulia poa, hata mpenzi au ndugu wanaweza chukulia poa, lakini wazazi wako wataumia toka siku umeanza tabia hizo mpaka siku utakapo acha ndio maumivu yao yata poa.............maumivu pekee unayotakiwa kuwapa wazazi ni yale ya  uchungu wa mama kujifungua na ule wa baba kukutaftia mahitaji #stop tabia mbovu wape raha wazazi make them proud .....
Unapotegemea matokeo flan katika jambo ni njia pia ya kujiandaa kwa strees, huzuni au kuvunjika moyo matokeo yatakapo kuwa tofauti na ulivyo tarajia, lakini ukitambua kuwa wewe unachotakiwa ni kutumiza wajibu wako na kila jambo hutokea kwa rehema tu, utakuwa umejiandaa kupokea matokeo yoyote kwa shukrani na sala kwasababu nikwarehema tu.........#Morning Dodoma
Nikitafakari kwanini bongo, mafanikio ya mtu yana waumiza watu kulikoni hata vile wanavyo umizwa na maleria ???
Ukiona wanao hawa sogei tafta wana wanao sogea wasogelee hapo utakuwa umesogea Cc @mokobiashara
Wajibu nikuona mapungufu yako na kuyafanyia kazi, lakini ukisha jipa jina kuwa mim ni mtu mvivu, mim ni player, mm ni mlevi, mm mkorofi, au mm nina uwezo kidogo.....unakuwa umesha jiondolea wajibu na majukumu yako ya kuyashinda hayo mapungufu na kuwa bora zaidi..
Umeenda field miezi miwili, umebeba beba ma fail, lakini field report unaandika pages 30 #mungu anakuona
Kila mtoto huzaliwa na mahitaji yake na sio bahati yake, ukisema bahati utai subiri ila mahitaji utaamka nayo kila siku #tujipange
nikkwapili
nikkwapili
Kama una amini umefanya kila namna na bado haiwezekani, kumbuka tu huja fanya kila namna, hata aliye kwambia hapana leo, huenda baada ya wiki au mwezi akawa katika mood tofauti na akatowa jibu tofauti, au akawa hayupo kabisa yuko mtu mwingine, Hata mtihani ulio feli mwaka huu uki urudia mwakani utakuwa mtihani tofauti,  Wateja walio ikataa bidhaa yako leo, Sio watakao kuja kesho #endelea kukaza na kuongeza maujuzi
Kama una genge na ukitizama safari yako mpaka kufikia kuwa na hilo genge hata watu wana kuheshimu na kuku sifu wewe umefanikiwa, Kama wewe ni jirani mwema na kila mtu anakusema kwa mazuri umefanikiwa, Kama ulikuwa mlevi chakari, mteja na ukafanikiwa kutoka huko umefanikiwa,  Mafanikio sio kuwa vingi au vidogo, mafanikio ni vile safari yako ilipotoka na ulipo sasa, so usifuate mawazo ya ujumla eti kufanikiwa nikuwa na hiki na hiki  Mfanikio ya maana tofauti kwa kila mtu, mtu aliyepata ajali na kutembea na magongo mafanikio kwake nikuweza kuendelea na shughuli zake katika hali hiyo  Kama ni baba,mama, mwalimu bora umefanikiwa sana  Mafanikio sio kushinda au kushindwa Waweza shida kombe mwaka huu mwakani uka shuka daraja , mafanikio ni safari....kila mtu kwa hatuwa zake  #weusi

Loading