Picbear logo Browse Instagram content with Picbear

@udakutz_

Udakutz.

udakutz_

Kwa Habari Za Umbea/Udaku Download App Yetu โžกBonya Link hii ๐Ÿ‘‡

  • 17K Total Likes
  • 397 Tot. Comments
AFRICAN BEAUTY EXPRESS PRODUCTS ,dada kama unahitaji kuwa mrembo๐Ÿ’ƒ๐Ÿผna baba kama unahitaji kuonekana king๐Ÿ‘‘ndani ya ndoa yako fika AFRICAN BEAUTY ndiyo habar ya wakali wote mjini,kwa products original na zenye matokeo yaharaka๐Ÿ”ฅ 1)kuongeza hips makalio na miguu@200000/= 2)kuongeza hipsi,makalio na mapaja@150000/= 3)kuongeza miguu(Chupa ya bia)@120000/= 4)kupunguza unene 25kg per wiki@150000 5)kuwa mweupe mwili mzima bila DOA,michiriz@150000 6)kuongeza unene na urefu wa uume (a)inch7 kwa cm3@100000/= (b)inch8 kwa cm4@130000/= 7)kuongeza nguvu za uume@100000/= 8)kupunguza au kuongeza matiti@100000/= 9)kurefusha nywele@100000/= 10)kungarisha meno,kufanya lips kuwa pink@100000/ 11)kuondoa michirizi sugu@100000/=huduma yetu niuhakika %na dawa zetu ni original matokeo wiki moja unaanza kuyaona,tuna tuma bidhaa mikoa yote,nje ya nchi tunatuma kwa DHL,dar free deliver,tunapatikana kariakoo Kongo na mlimani city โ˜Žwhatsapp+255756697906,๐Ÿ“ž0716805391 au unaweza kutufollow๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡ @afric_is_beauty @afric_is_beauty  @afric_is_beauty
@wemasepetu Akiwa amevaa Uhusika wa Mtu asiyekuwa na Akili Timamu ( kichaa)... Tazama Hapa mpaka Mwisho kisha TOA MAONI YAKO hapa kama Amepatia au Amechemka.
#nkejikeke kutoka kwake Rude bwoy .. @rudeboypsquare ...ENJOY๐ŸŒ ๐ŸŒ ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ
Polisi wakanusha kukamata wavaa vimini, wanyoa viduku.
@djsinyorita
NAY WAMITEGO ATANGAZA BALAA KWA ALIYE HACK AKAUNT ZAKE NA KUFUTA VIDEO ZOTE YOUTUBE : . "Kwa miaka zaidi ya 17 nahangaika na Muziki anatokea mjinga mmoja anafuta video zangu YouTube siwezi kumsamehe hata kidogo. "Nay wamitego afunguka katika ukurasa wake wa #twitter
Kwa haraka haraka hawa wanajeshi wanatokea nchi gani hapa Africa???? Funguka Hapa Mdau. ๐Ÿ˜Š . . . Kwa Nguo za watoto /viatu /accessories kutoka USA NA UK follow : @findandgetbabystore
Msanii wa muziki wa Hip Hop, Moni Centrozone amedai kwamba Roma Mkatoliki hana mchango wowote katika maisha yake ya muziki kama watu wanavyofikiria.  Rapa huyo kutoka Dodoma, amesema kwamba hawezi kumzungumzia Roma kwa jinsi yoyote kwenye sanaa yake na hata kolabo watu wanayofikiria kuwa ilimpa msaada wa kumtambulisha wanakosea kwani haijam[patia lolote zaidi ya dhahama.  Majibu hayo ya ku-‘panick’ yaliyotolewa na Moni yallikuja baada ya kuulizwa na mtangazaji wa kipindi hicho kama yeye na Country Boy wameamua kuanzisha muungano waliouita (MoCo) ili kushindana na muungano wa ROSTAM unaoundwa na Roma na Stamina na kudai yeye hashindani na watu hao bali yupo kwenye muziki kwa ajili ya kushindana na wasanii.  Moni ameendelea kusema mtu pekee ambaye anayemkumbuka na hawezi kumsahau katika sanaa yake miaka yake yote ni Marehemu Langa kwa kuwa ndo msanii ambaye aligundua kipaji chake na kumchukua kutoka kijijini kisha kumleta mjini kwa ajili ya kurikodi nyimbo na mapaka leo watu wanamtambua. “Who is Roma kwenye maisha yangu. Mimi simfahamu na wala hajawahi kuntoa kwenye muziki kama jinsi watu wanavyoodhani. Mimi namjua Langa aliyenichukua uswahilini kwetu na kunileta mjini. Sipendi kutajiwa majina ya watu wasio na umuhimu na mimi” alikiambia kipindi cha Enewz cha EATV.  Mbali na hayo Moni amesema kwamba kundi lao MoCo’ haliwazuii kufanya nyimbo zao binafsi kama ‘solo artist’ na kusema kundi lao limewaunganisha ili kuweza kuleta changamoto kwa wasanii wote ambao wanafanya mziki sawa na wakwao na hawajamlenga kundi wala mtu yeyote.  Mapema mwaka jana Moni alimshirikisha Roma wimbo wake ambao ulimtambulisha zaidi kwenye ‘game’ ya Bongo kisha kumpatia mashabiki kibao na baadae mahusiano yao yakaonekana kuingia dosari pale mwezi Aprili wasanii hao walipotekwa na watu wasiojulikana kisha kuachiwa baada ya siku tatu na baada ya miezi kadhaa Roma akaachia wimbo aliouita ‘Zimbabwe’ ambao ulipata mapokeo makubwa na baadaye Moni kukasirika kwamba kwa nini
Pata ushauri wa Bure kabisa juu ya ujenzi wa nyumba yako kutoka kwa @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder  @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder @themibuilder Utashauriwa namna na aina ya nyumba na utaalamu wa ujenzi katika plot yako,  utapata kuelewa gharama za majenzi na namna ya kuzipunguza, n.k kwa kifupi jamaa WANAJUA SANA. mi nshawaelewa kitambo . @themibuilder  @themibuilder @themibuilder Wapigie 0752604866 / whatsapp  0743148470,  themibuilder@gmail.com
๐Ÿ˜๐Ÿ˜ weka comment yako Hapa
UKIACHANA NA BONGOFLAVA,  ALIKIBA NI MCHEZAJI MPIRA : . Mwanamuziki wa Bongo Fleva, Alikiba akiwa uwanjani kuiwakilisha timu yake ya Tabata Future katika uwanja wa Sigara uliopo Tabata jijini Dar es Salaam.  Kwenye mechi hiyo timu ya Alikiba ilishinda 2-1 dhidi ya timu ya Muheza kutoka maeneo ya Kariakoo.  Goli la pili kwenye mechi hiyo lilifungwa na Alikiba mwenyewe baada ya kupiga shuti na kumshinda mlinda mlango wa timu ya Muheza. . . . Kwa Nguo za watoto /viatu /accessories kutoka USA NA UK follow : @findandgetbabystore
Kwa mahitaji ya furniture bora na Zakisasa sehemu yenye uhakika ni moja tu @dulla_furniture @dulla_furniture watakupatia #furniture haina zote kabati,vitanda,sofaa,meza za chakula,dressing table mezza za tv,coffee table na nk tena kwa uhakika mkubwa bila usumbufu wowote usafiri ni bureee kwa muliopo Dar es Salaam  watakuletea mpaka nyumbani kwako kwa gharama ileile  Wapigie sasa au whatsap #0712451923/#0686703368 ujionee utofauti  Mikoani wanatuma  Kwa picha zaidi  Follow @dulla_furniture  @dulla_furniture @dulla_furniture @dulla_furniture  @dulla_furniture  @dulla_furniture  Hakika @dulla_furniture #hakunakituwanajalikamamuda
Kesi ya Masogange, watetezi washindwa kutoa ushahidi wao kwa mara ya 3 : . Mashitaka katika kesi ya  kutumia dawa za kulevya inayomkabili Agnes Gerald maarufu kama ‘Masogange’ umeiomba Mahakama kuuonya  upande wa utetezi kwa kushindwa kutoa ushahidi  wao  kwa mara ya tatu mfululizo  Hatua hiyo imekuja baada ya Wakili wa utetezi, Nehemia Nkoko kudai mbele ya Hakimu Mkazi Mkuu Wilbard Mashauri kuwa Wakili mwenzake anayemtetea Mshtakiwa Msogange, Reuben Simwanza, ndiye aliyeandaa mashahidi lakini ameshindwa kufika kwa kuwa anaumwa.  Nkoko amongeza, atahakikisha anaandaa mashahidi ili ikitokea wakili mmoja wao hayupo, mwengine aendelee na kesi.Wakili wa Serikali,  Constantine Kakula alidai kuwa hawana pingamizi na sababu zilizotolewa na upande wa utetezi lakini wanaomba mahakama itambue kuwa ni mara ya tatu kesi kwa upande wa utetezi inaahirishwa. "Mawakili wapo wengi lakini wanashindwa kuendelea kutoa ushahidi wao wa upande wa utetezi basi kama hawawezi, waache mshitakiwa aendelee na kesi mwenyewe," alidai Kakula.Pia aliiomba mahakama kutoa ahirisho la mwisho kwa sababu kesi ni ya muda mrefu. Kutokana na hali hiyo, Hakimu Mashauri aliahirisha kesi hiyo hadi Januari 26, mwaka huu  kwa ajili ya kusikilizwa.  Masogange ataanza kujitetea baada ya mahakama kumkuta na kesi ya kujibu baada ya kusikiliza mashahidi watatu wa upande wa mashitaka.  Masogange anadaiwa kuwa kati ya Februari 7 na 14, mwaka jana katika maeneo yasiyojulikana ndani ya jiji la Dar es Salaam alitumia dawa za kulevya aina ya Heroin (Diacety Imophine). Pia anadaiwa kuwa kati ya Februari 7 na 14, 2017 alitumia dawa za kulevya aina ya Oxazepam. TOA MAONI YAKO HAPA TAFADHALI.
Funguka Hapa
Brazilian wig available.  Kwa 130,000/= tu. Ina closure, unaifanya kila kitu. Kwa Mahitaji Piga simu #0656387340  #0656387340 Au Follow @seraph.hairstore @seraph.hairstore @seraph.hairstore Duka lipo sinza mori, opposite soccer city club.  Namba ya simu 0656 387340 AU 0622 476413.  kumbuka : @seraph.hairstore @seraph.hairstore @seraph.hairstore Wauzaji wa nywele original tu Aina Zote.  Wacheck Ujipatie UnayoHitaji. ๐ŸŒ ๐ŸŒ ๐ŸŒ ๐ŸŒ โœ…โœ…โœ…โœ…โœ…
KUMBUKUMBU : @officialalikiba na @roma_zimbabwe
ANAOMBA USHAURI
@mimi_mvrs11 ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ’—
Follow : @findandgetbabystore @findandgetbabystore . Kwa vifaa vya watoto vya shule Kama viatu mabeg na vicontena vya kuwekea vyakula na vifaa vya watoto vya kuchezea na nguo na viatu kuto USA call watsap +255 679 828 283 wanatuma mikoa yote
Muonekano Mpyaaa Wa @gigy_money_og ...( Make Up Safii) ๐ŸŒ ๐ŸŒ ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ
Muonekano Mpyaaa Wa mama kijacho @gigy_money_og ๐Ÿ”ฅ๐Ÿ”ฅ

Loading