Picbear logo Browse Instagram content with Picbear

@udakutz_

Udakutz.

udakutz_

Kwa Habari Za Umbea/Ubuyu Download App Yetu ➡Bonya Link hii 👇

  • 28K Total Likes
  • 1K Tot. Comments
Hili ndio umbo matata la Wema Sepetu alilosifiwa na Diamond katika wimbo mpyaa "FIRE"...🔥🔥🔥
**ASANTE MUNGU**
Mzigo Mpya Kabisa Boss Water Dispenser Yenye Friji Kwa Chini  Bei : 350,000 Tsh / Pia Inabomba La Maji Baridi Na Maji Moto Piga 📱 0716366999 Duka Lipo Magomeni Mapipa Mtaa Wa Idrisa  Wafollow Kwa Bidhaa Zingine @bongoqualitygroup @bongoqualitygroup @bongoqualitygroup @bongoqualitygroup @bongoqualitygroup
Mzee wa Maji... @raythegreatest
PEPO LA PICHA ZA UTUPU AZIDI KUTAWALA MITANDAONI... Mrembo @dayana_cutey Ajitoa akili na Kupost Picha Hii Iliyozua Gumzo Miongoni mwa Watu mitandaoni... Wengi wamtolea Mapovuuu... . . Je unahisi tatizo ni nini Kwa akina Dada hawa??? Ni Njaa ...ulimbukeni au ndio Fashion???
MANGE AITOLEA MAPOVUU NYIMBO YA DIAMOND "I MISS YOU " . JE NI KWELI AU SI KWELI??? TUPIA COMMENT YAKO HAPA
Salaam wote Niende moja Kwa moja kwenye mada Kwa wiki 1 sasa nachat na shemeji yangu ambae ni rafiki wa demu wangu Sijatambulishwa rasmi na tunawasiliana kisiri siri  Hivi majuzi nlimtumia text huyo demu wangu nkamuuliza best ako mzima,nkaambulia matusi ya kutosha na huyo mdada nae alitukanwa pia Nkapotezea ,mi nkaendelea kuchat na huyu shemeji angu story nyingi nyingi Tu Leo naamka nakuta text ya shemeji ,anadai Hana furaha  Nikamuuliza Kwa nini akaniambia Hana nguo za ndani (chupi) na hela hana. Nikichek mtoto ni booonge la sistaduu, Mimi hajawahi kuniona Ila mi nishamwona kwenye picha nashangaa ananiambia hana chupi Nikamuuliza huna boyfriend ananijibu Hana wanamzingua  Shemeji huyu ana 20 yrs na mwenzake kaniambia anatumika kotekote Inshort shemeji anataka nimnunulie chupi ,hii haki kweli jamanii Kula wale wengine mimi ndo wa kununua chupi HII SAWA JAMANII???.ingawa hajaniambia direct Ila msg zake zinadhihirisha hivi...NIFANYEJE?? . . NAOMBENI USHAURI
YES OR NO????? . . SIKILIZA KISHA TUPIA COMMENT YAKO HAPA
Wang'arisha Jiji #qalination wanakuletea ofa maalum ya sikukuu ya Iddi.... Jipatie Tshirts zenye Logo kali za Kijanja... #jumla NA #rejareja.  Call/Whatsapp: #0713774036 au #0718590997  Usiache kuFollow page yetu @qali_prints kujionea Brand nyingine kali.  @qali_prints @qali_prints @qali_prints  #qali_nation #hakunakamasisi #uendewapiukateseke
Haruna Niyonzima. -Umri Miaka 29. - Raia wa Rwanda. -Dau la usajili jumla 100m + kumsomeshea watoto wake. - Nafasi kiungo. - Magoli 0. - Kutoka Yanga SC kwenda Simba SC.  II. Ibrahim Ajib. -Umri Miaka 21. - Raia wa Tanzania. -Dau la usajili 50m + Gari Toyota Brevis. - Nafasi Mshambuliaji. - Magoli 8. - Kutoka Simba SC kwenda Yanga SC.  NANI KALAMBA DUME?? YANGA / SIMBA ????
#video  Angalia jinsi Mrisho Mpoto anavyokula sahani moja na Rais Magufuli....Ni Balaaaaa..Mh Magufuli Kumbe nayeye yupo vizuriii 😂😂😂
Umegundua nini katika Picha Hii ya mrembo Wema sepetu???? Angalia kwa makini kisha Tupia Comment yako hapa...!!!
- Kutana na SHABA WA SHABA MTAALAMU wa Nyota za Binadamu na Dawa za Asili ya Africa Mwenye UWEZO Kubaini tatizo lako Pindi tu Utakapo Fanya Mawasilino Kupitia Wasaa Husika.SASA YUPO DAR ES SALAAM, MOSHI,ARUSHA,NAMANGA NA MAENEO JIRANI . =>> JE UNASUMBULIWA NA Mapenzi? (Umeachwa na Umpendae,Awe Mume,Mke na Bado unampenda?Na Umejaribu Sehemu nyingi Bila Mafanikio?Wasilina na SHABA WA SHABA Ujione muujiza wa Papo kwa Papo.. Anauwezo WA KURUDISHA MAHUSIANO NA KUIMARISHA NDOA YAKO NDANI YA SAA 12 TU.  Umekimbiwa na Mumeo,mkeo au Mpenzi na anaishi na mtu mwingine? Muone akutatulie Anauwezo wa Hali ya Juu wa Kusambalatisha Mahusiano yao Endapo utafata Atakacho kuelekeza, Atamfanya Atimize Ahadi zote kwa Muda Mfupi. SHABA WA SHABA Anatumia Jina la Muhusika au Picha Kumaliza Tatizo lako.. Anatibu kwa Kutumia Vitabu vya QUR-AN Dawa za Asili za Africa,Dawa za Kiarabu na Majini.Anatafsiri Ndoto. Kushinda BAHATI NASIBU, KUSAFISHA NYOTA. Mvuto wa Mwili na BIASHARA, Kinga ya Mwili,ZINDIKO za Nyumba, MIGUU Kufa GANZI, Kufungua KIZAZI kwa wale walio fungwa kwa njia za KISHIRIKINA, Anakupa Jini la Mali kwa yule anaehitaji Utajiri BILA MASHARTI, Nguvu za KIUME, Humaliza Kesi zilishindika ndani ya siku 14 tu..na mengi ya siri... MAWASILIANO YAKE 0675 -563- 749 0675- 563 -749 0675- 563 -749
SIKILIZA HAPA MSANII JUX AKIELEZEA FURAHA ALIYONAYO BAADA YA KUHITIMU DEGREE YAKE YA COMPUTER SCIENCE NCHINI CHINA...!!
😁😁..WEKA COMMENT YAKO HAPA
NDIO/HAPANA ???
💃🏼💃🏼💃🏼usisubir usimuliwe,mafanikio ya wateja wangu yananipa nguvu na imani ya kujiamin💪🏻njoo pia utengeneze shape yaan hips,makalio,kushape miguu,kusimamisha matiti,kupunguza tumbo,kuondoa michiriz,kuondoa weus kwapan na mapajan,tatizo la ngoz.,makovu ,chunus na madoa pia tatizo la sugu mikonon na magotini na kupunguza nyama za mikono...kwa njia za asili.pata huduma kwa gharama ndogo sawa na bureee acha kujifirisi kwa kutumia gharama nyingi kutafuta shape..kwa maelekezo zaid  njoo whatsup 0788068868 kisha nifollow upate shuhuda za wateja kila siku  @umbo_la_asili02 @umbo_la_asili02 @umbo_la_asili02
Pwani. Rais John Magufuli ameziponda vikali taasisi za kiraia zinazohalalisha mapenzi ya jinsia moja na kuhimiza wanafunzi wanaopata mimba shuleni, kurudi shule baada ya kujifungua.  Ameyasema hayo leo (Alhamisi) katika ziara yake ya siku tatu, mkoani Pwani ambako amezindua viwanda saba na kutembelea kiwanda cha kuzalisha dawa za kuua vimelea vya mbu. “Hawa wageni wanaleta mambo mengine mabaya, wametuletea dawa za kulevya watoto wetu wanatoka kamasi, hawawezi kulima, hawawezi hata  kufanya kazi yoyote, wengine wanatuletea mambo ya ajabu,” amesema na kuongeza; “Ni ujinga ni upumbavu, Watanzania tujiangalie wanaleta vimichango, lakini kumbe hela zenyewe ni zetu, matokeo yake tunafundishwa michezo ambayo hata ngombe, mbuzi hawawezi kukosea.” Kuhusu wanaozaa kurudi shule, Rais alizitaka  taasisi hizo za kiraia zifungue shule za wazazi badala ya kuilazimisha Serikali kutoa fedha za bure ili waliojifungua warudi shule. “Hata kama mimi nina mtoto wangu wa kike, aende akapate mimba huko halafu arudi shuleni? Haiwezekani,” amesema. . . TOA MAONI YAKO HAPA
HUO NDIO UJUMBE WA RAY KIGOSI KWA RC MAKONDA... JE UNAMUUNGA MKONO RAY AU UNAMPINGA KATIKA HILI??? . TOA MAONI YAKO HAPA
#video  MADAKTARI  wamesema MTOTO Sadia ameendelea kuimarika kimwili na ki saikologia, huku akiwa KINARA katika kuendelea kufanya MAZOEZI ya VIUNGO na MWILI. Mwendelezo wa hatua za kurejea katika afya yake umeelezewa kuwaridhisha MADAKTARI na WAUGUZI wake, Ikiwa ni pamoja na wataalam wa MAZOEZI (physiotherapists) wanaomsadia. MTOTO Sadia aendelee kuwa katika SALA na DUA zako, ikiwa ni ishara KAMILI ya UKUU na UPENDO wa MUNGU katika saa ya UHITAJI wake. Ikawe heri kwake, sasa na zama zijazo...Wote Tunaomtakia kila la kheri tuseme **AMEN**
@Wemasepetu 🔥🔥🔥🔥

Loading